ஒரு தேதி பார்த்தால் (கோயம்புத்தூர் மாப்பிளை)

ஒரு தேதி பார்த்தால் தென்றல் வீசும்
ஒரு கேள்வி கேட்டால் முல்லை பேசும்
உயிர் நாடியெங்கும் அனல் மூட்டும்
உன்னை தீண்ட தீண்ட சுகம் காட்டும்

80 களின் பிற்பகுதியில் வித்யாசாகர் அறிமுகமானாலும் 1995 தான் அவருக்குத் திருப்புமுனை தந்த ஆண்டு. “மலரே மௌனமா” என கர்ணாவில் தொடங்கி தொடர்ந்து ஆயுத பூஜை, பசும்பொன், வில்லாதி வில்லன், முறை மாமன் என அவர் வரிசையாக அடித்து விளையாடிய ஆண்டு. தொடர்ந்து 1996 இனைக் கூட கோயம்புத்தூர் மாப்பிளை மூலம் வெற்றிகரமாகத் தொடங்கினார். அவரது மெல்லிசை மெட்டுகளுக்கு நான் அடிமையாகத் தொடங்கியதும் இதிலிருந்து தான். வாலியின் வரிகளில் ஹரிஹரன் – சாதனா சர்கம் இணைந்து பாடியது.

செந்தூரபாண்டியில் விஜய் வெற்றியை ருசித்திருந்தாலும் அது ஓடியதென்னவோ விஜயகாந்துக்காகத் தான். தொடர்ந்து வந்த ரசிகன் நட்சத்திர அந்தஸ்த்தைக் கொடுத்தும் அடுத்தடுத்து வந்த படங்களால் அதனை நியாயப்படுத்த முடியாதவிடத்து, துவண்டு போய் இருந்த விஜயின் திரைப் பயணத்தைக் கொஞ்சம் தூக்கி நிறுத்தியது C.ரங்கநாதன் இயக்கத்தில் வெளியான இப்படம் தான். திகட்டாத பாடல்கள், கவுண்டமணி – செந்திலின் நகைச்சுவை, அலட்டல் இல்லாத விஜயின் நடிப்பு கூடவே சங்கவியின் கவர்ச்சியும் சேர்ந்து படத்தைக் காப்பற்ற அந்த ஆண்டின் பொங்கலுக்கு வெளியாகி நன்றாக ஓடிய படம்.

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google photo

You are commenting using your Google account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s